[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by _SCRIPT _VERSION
:: วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน Lamphun College Of Agriculture and Technology ::

English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai  
Simple Fade Slideshow Theme - Jssor Slider, Slideshow with Javascript Source Code
javascript
เมนูหลัก
เว็บไซต์หน่วยงาน
งานประชาสัมพันธ์ วษท.ลำพูน
อกท.หน่วยลำพูน
วีดีโอแนะนำวิทยาลัย
ระบบสารสนเทศ
ศธ.02 สำหรับครู ครูที่ปรึกษา
ระบบนักศึกษา ผู้ปกครอง
วิธีดูเกรดออนไลน์

  
ผลงานนักเรียน นักศึกษา  
 

เผยแพร่ผลงานนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2562

ผลแข่งขัน"งานสุดยอดนวัตกรรมอาชีวศึกษา" การประกวดสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ประจำปีการศึกษา 2562 และโครงงานวิทยาศาสตร์สมาคมวิทยาศาสตร์ - อาชีวศึกษา - เอสโซ่ ระดับอาชีวศึกษาจังหวัดลำพูน <<คลิ๊ก>>



เผยแพร่ผลงานนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2561

  

ระดับชั้น

ผลงานนักศึกษา

ปวช.

เผยเผยบทคัดย่อผลงานนักศึกษา จำนวน 17 โครงการ

ปวส.

เผยเผยบทคัดย่อผลงานนักศึกษา จำนวน 6 โครงการ






ผลงาน นักเรียน นักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2561

รายชื่อ ชื่อผลงาน รางวัล
นายราเมศ  คำเพ็ง
นางสาวนัฐชา  หิรัญรัชตะ
การวิเคราะห์คุณภาพน้ำ ชนะเลิศอันดับที่ 1 มาตรฐานเหรียญทอง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวสุกัญญา อินสุก การวิเคราะห์คุณภาพน้ำ ชนะเลิศอันดับที่ 1 มาตรฐานเหรียญทอง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายภัทรดนย์ คิดว่อง การพูดในที่ชุมชน รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญทอง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวลลิตา เยเบียง การสัมมนาผลงานทางวิชาการฯ รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญทอง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวพรวนัช เปอลอย การสัมมนาผลงานทางวิชาการฯ รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวจริยา อเนกอรัญ การสัมมนาผลงานทางวิชาการฯ รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม ชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายอภิวัฒน์ เรือนเพ็ชร นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายวิโรจน์ เผ่นณรงค์ นิ ทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวสุพัตรา จะอู นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวสิริพร หมายเทียบ นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวสุภาพร สะอาดญาติ นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวรัชนีกร ลายเสือ นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวปุญรัสมิ์ วัดพิชัย นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวมณีรัตน์ เรือนติ๊บ นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวณัชชา บุตรราช นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวสุพรรษา โตจีน นิทรรศการทางการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ ๒ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวมินตรา ชุณสายธนพร ทักษะการพูดภาษาอังกฤษในโอกาสต่าง ๆ รองชนะเลิศอันดับ 3 มาตรฐานเหรียญทอง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายชนินนธร กันทาทอง การสร้างและนำเสนอผลงาน รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายอติพงษ์ ธารสุขจรัส การสร้างและนำเสนอผลงาน รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวรัตติกาล วารีมานะ ทักษะไม้ผล รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญเงิน โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายชัชวาล ภมามานิตย์ ทักษะช่างเชื่อม รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายแสง ทองดี ทักษะช่างเชื่อม รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายสุเทพ ด่านเพชรสกุลคีรี ทักษะสุกร รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ภาค
นายตะวัน หยกลาภเจริญ ทักษะสุกร รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวปิยะธิดา ยานะศักดิ์ ทักษะโคนม รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นางสาวปิยะธิดา ยานะศักดิ์ ทักษะโคนม รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ
นายชนะวิทย์ อ่วมเกิด ทักษะโคนม รองชนะเลิศ มาตรฐานเหรียญทองแดง โดย การประชุมวิชาการ อกท.ระดับชาติ ครั้งที่ 39 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม รองชนะเลิศ ระดับ ชาติ