![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384793955.jpg)
แผนกวิชาเทคโนโลยีชีวภาพการเกษตร ร่วมถวายเทียนเข้าพรรษาและจิตอาสาพัฒนาวัด ภายใต้โครงการ LCAT One Team One Temple
วันที่ 26 กรกฎาคม 2566 คณะครูแผนกวิชาเทคโนโลยีชีวภาพการเกษตร ร่วมกับนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมถวายเทียนเข้าพรรษาและจิตอาสาพัฒนาวัด ภายใต้โครงการ LCAT One Team One Temple (บ้าน วัด โรงเรียน) ณ วัดอรัญญาราม ตำบลทาสบเส้า อำเภอแม่ทา จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384801689-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384798388-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384809605.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384804529.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384806870.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384793955-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/FB_IMG_1690384790531-1024x683.jpg)