![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1672818910675.jpg)
เยี่ยมและให้กำลังใจ ศูนย์อาชีวะจิตอาสา อาชีวศึกษา(Fix it center) เพื่อสร้างความปลอดภัยในการเดินทางให้กับพี่น้องประชาชน ในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566 ณ วิทยาลัยการอาชีพบ้านโฮ่ง อ.บ้านโฮ่ง จ.ลำพูน
วันที่ 3 มกราคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้ นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา เยี่ยมและให้กำลังใจ และมอบของอุปโภคให้กับทีมปฏิบัติงาน เพื่อสร้างขวัญกำลังใจ ณ ศูนย์อาชีวะจิตอาสา อาชีวศึกษา (Fix it center) จังหวัดลำพูน ณ วิทยาลัยการอาชีพบ้านโฮ่ง อ.บ้านโฮ่ง จ.ลำพูน เพื่อสร้างความปลอดภัยในการเดินทางให้กับพี่น้องประชาชน ในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/3-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/4-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/6-1024x768.jpg)