![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6894-1.jpg)
เข้าร่วมโครงการ การส่งเสริมความมั้งคงของชาติ (กร. อมน.) รวมกับมูลนิธิพุทธจิตธรรมญาณ อำเภอแม่ทา จังหวัดลำพูน
วันที่ 26 กรกฎาคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการ นักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยคณะครู บุคลากร และนักศึกษาวิชาทหาร เข้าร่วมโครงการ การส่งเสริมความมั้งคงของชาติ (กร. อมน.) รวมกับมูลนิธิพุทธจิตธรรมญาณ อำเภอแม่ทา จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6892.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6894-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6902.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6938.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6946.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6947.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6905.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6914.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6950.jpg)