![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/2-2.jpg)
เข้าร่วมโครงการส่งเสริมความร่วมมือ และพัฒนาศักยภาพของสถาบันการอาชีวศึกษาเกษตรของไทย ทางด้านเทคโนโลยีและนวัตกรรมกับเดนมาร์ก ณ โรงแรมสยามธานี จังหวัดสุราษฎร์ธานี
วันที่ 3-5 กันยายน 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้ นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ ครู ทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และนางสาวนิพภาพร จงภักดี ครู ทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ เข้าร่วมโครงการส่งเสริมความร่วมมือ และพัฒนาศักยภาพของสถาบันการอาชีวศึกษาเกษตรของไทย ทางด้านเทคโนโลยีและนวัตกรรมกับเดนมาร์ก ณ โรงแรมสยามธานี จังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/2-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/3-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/4-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/5-2-1024x768.jpg)