![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1-5.jpg)
เข้าร่วมโครงการพัฒนาสมรรถนะการบริหารสถานศึกษาของผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ด้านการปฏิบัติงานพัสดุ (งบลงทุน)
วันที่ 7 -9 กันยายน 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้ นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร เข้าร่วมโครงการพัฒนาสมรรถนะการบริหารสถานศึกษาของผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ด้านการปฏิบัติงานพัสดุ (งบลงทุน) จัดโดยสำนักพัฒนาสมรรถนะครูและบุคลากรอาชีวศึกษา ณ โรงแรมไมด้า แกรนด์ ทวารวดี นครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/2-6.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1-5-1024x768.jpg)