![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__215941126_0.jpg)
เข้าร่วมการประชุมขับเคลื่อนการยกระดับคุณภาพการศึกษาและประสิทธิภาพการศึกษาจังหวัด โดยผ่านกลไกของ กศจ.และขับเคลื่อนการดำเนินงานศูนย์ธนาคารหน่วยกิตระดับจังหวัด จังหวัดลำพูน
วันที่ 31 สิงหาคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยครูเกศินี ป๊อกนันตา เข้าร่วมการประชุมขับเคลื่อนการยกระดับคุณภาพการศึกษาและประสิทธิภาพการศึกษาจังหวัด โดยผ่านกลไกของ กศจ.และขับเคลื่อนการดำเนินงานศูนย์ธนาคารหน่วยกิตระดับจังหวัด จังหวัดลำพูน และรับมอบเกียรติบัตรหน่วยงานการศึกษาที่มีส่วนร่วมและสนับสนุนการขับเคลื่อนและยกระดับคุณภาพการศึกษา ณ ห้องประชุมแกรนด์จามจุรี 1 แกรนด์จามจุรี รีสอร์ท จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__215941127_0-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__215941123_0.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__215941125_0.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__215941126_0.jpg)