![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369735504.jpg)
ส่งตัวนักเรียน นักศึกษา เข้ารับการฝึกประสบการณ์วิชาชีพในสถานประกอบการ และลงนามความร่วมมือกับสถานประกอบการ (MOU) เพิ่มเติมเพื่อรองรับการฝึกประสบการณ์อาชีพของนักศึกษาระบบทวิภาคี
วันที่ 6 – 9 มีนาคม 2566 นางสาวนิพภาพร จงภักดี ครู ทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วยทีมงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ส่งตัวนักเรียน นักศึกษา เข้ารับการฝึกประสบการณ์วิชาชีพในสถานประกอบการ และลงนามความร่วมมือกับสถานประกอบการ (MOU) เพิ่มเติมเพื่อรองรับการฝึกประสบการณ์อาชีพของนักศึกษาระบบทวิภาคี และขยายความร่วมมือกับสถานประกอบการให้เพียงพอต่อการจัดการศึกษาต่อไป
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369726065.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369723748-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369728193.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369730286-1024x462.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369732501-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369735504-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369735504-1-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1678369738002.jpg)