![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/FB_IMG_1697459607354.jpg)
ส่งตัวนักศึกษาระบบทวิภาคี สาขาวิชาอุตสาหกรรมเกษตร เข้ารับการฝึกเตรียมเข้าทำงานในสถานประกอบการ ณ บริษัท วีพีเอฟ กรุ๊ป (1973) จำกัด
วันที่ 16 ตุลาคม 2566 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ได้มอบหมายให้นางสาวนิพภาพร จงภักดี ครูชำนาญการทำหน้าที่รองผู้อำนวยฝ่ายวิชาการ และคณะครู ส่งตัวนักศึกษาระบบทวิภาคี สาขาวิชาอุตสาหกรรมเกษตร เข้ารับการฝึกเตรียมเข้าทำงานในสถานประกอบการ ณ บริษัท วีพีเอฟ กรุ๊ป (1973) จำกัด สาขา 4 โรงงานแปรรูปผลิตภัณฑ์สุกร
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1000014139-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1000014138-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1000014140-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1000014137-1024x768.jpg)