![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/387816252_749710313820324_7094843283071606588_n.jpg)
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดี กับ นางรุ่งทิพย์ ทาวดี ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งศึกษาธิการจังหวัดลำพูน
วันที่ 9 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายจักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยนางศรีนรินทร์ ริยาพันธุ์ รองผู้อำนวย คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดี กับ นางรุ่งทิพย์ ทาวดี ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งศึกษาธิการจังหวัดลำพูน ณ หอประชุมโรงเรียนรพีเลิศวิทยา ตำบลป่าสัก อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/387148045_749710510486971_4037890306659015975_n-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/387681432_749710363820319_652874980359193280_n-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/387816252_749710313820324_7094843283071606588_n-2-1024x683.jpg)