![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_300.jpg)
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมแสดงความยินดี และต้อนรับผู้อำนวยการสถานศึกษา รองผู้อำนวยการ และ ครูผู้ช่วย
วันจันทร์ที่ 2 ตุลาคม 2566 วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน นำโดยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และสมาชิก อกท.หน่วยลำพูน ร่วมต้อนรับ
- นายจักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
- นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา
- นายนิรันด์ บุทู ในโอกาสได้รับคัดเลือกเพื่อบรรจุและแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สาขาวิชาพืชศาสตร์และเกษตรกรรมอุตสาหกรรม
- นายสุรชัย ธิติพิมาน ในโอกาสได้รับคัดเลือกเพื่อบรรจุและแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สาขาวิชาสัตวศาสตร์และสัตวรักษ์
ในช่วงเช้า เวลา 07.00 น. ท่านผู้อำนวยการและคณะร่วมบูชา ไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำวิทยาลัยเพื่อความเป็นสิริมงคลเสร็จสิ้น คณะครูและบุคลากรผู้แทนนักเรียน นักศึกษา มอบช่อดอกไม้เพื่อให้กำลังใจ ในการนี้ได้รับเกียรติจากนายแสวง ทาวดี รองผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 1 เป็นประธานกล่าวต้อนรับพร้อมด้วยประธานชมรมศิษย์เก่าเกษตรแม่ทา และรองประธานเข้าร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเมืองสุวรรณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_181-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_182-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_197-1-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_3-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_6-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_10-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_14-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_27-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_29-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_37-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_42-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_46-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_48-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_52-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_54-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_58-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_59-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_63-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_68-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_70-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_71-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_72-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_76-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_109-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_113-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_229-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_231-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_239-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_271-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_273-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_276-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_280-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_282-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_288-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_289-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_290-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_296-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_297-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_300-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_301-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_302-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2-ตุลาคม-66-ต้อนรับผู้อำนวยการและรองผู้อ_231002_303-1024x683.jpg)