![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1684148296857.jpg)
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน รับมอบเงินสนับสนุนจากเทศบาลตำบลทาสบชัย ที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ สนับสนุนการดำเนินกิจกรรมชมรมทูบีนัมเบอร์วัน
วันที่ 15 พฤษภาคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน รับมอบเงินสนับสนุนจากเทศบาลตำบลทาสบชัย ที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ สนับสนุนการดำเนินกิจกรรมชมรมทูบีนัมเบอร์วัน ของวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1684148295852-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1684148295689-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1684148296857-1024x768.jpg)