![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1000023153.jpg)
ร่วมโครงการสืบสานประเพณีปีใหม่เมือง (รดน้ำดำหัวผู้อาวุโส) ณ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 1 จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 25 เมษายน 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมโครงการสืบสานประเพณีปีใหม่เมือง (รดน้ำดำหัวผู้อาวุโส) ณ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 1 จังหวัดเชียงใหม่
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1000023155-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1000023154-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1000023156-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1000023153-1024x768.jpg)