![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347327140-1.jpg)
ร่วมพิธีงานเฉลิมฉลองวาระครบรอบ 100 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์
วันเสาร์ที่ 6 พฤษภาคม 2566 เวลา 07.00 น. นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมคณะข้าราชการและพนักงานราชการ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมพิธีงานเฉลิมฉลองวาระครบรอบ 100 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ โดยได้ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ณ ที่ว่าการอำเภอแม่ทาจังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347311322-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347327333-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347327556-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347327780-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347313332-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347328251-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347328093-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347327948-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1683347327140-1024x768.jpg)