![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__30646286_0.jpg)
ร่วมกิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
วันที่ 7 มิถุนายน 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ได้มอบหมายให้ นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และคณะครู เข้าร่วมกิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ ศาลากลางจังหวัดลำพูน
#วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__30646286_0-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__30646287_0-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__30646289_0-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__30646292_0-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__30646296_0-1-1024x768.jpg)