![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012326.jpg)
ร่วมกิจกรรมสภากาแฟ ครั้งที่ 9 ประจำปีการศึกษา 2566 ณ อาคารฮอมบุญ องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน
วันที่ 20 กันยายน 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยคณะครูแผนกช่างกลเกษตร เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟ ครั้งที่ 9 ประจำปีการศึกษา 2566 ณ อาคารฮอมบุญ องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน ตำบลป่าสัก อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012326-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012328-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012329-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012330-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012327-1024x768.jpg)