![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/6.jpg)
ร่วมการประชุมคณะกรรมการองค์การเกษตรกรในอนาคตแห่งประเทศไทย ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ระดับชาติ ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2567
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมการประชุมคณะกรรมการองค์การเกษตรกรในอนาคตแห่งประเทศไทย ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ระดับชาติ ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2567 เพื่อหารือและวางแผนเตรียมดำเนินการจัดการประชุมวิชา อกท. ระดับชาติ ครั้งที่ 45 ในปีการศึกษา 2567 ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสตูล โดยมีนายศิริพงศ์ เมียนเพ็ชร์ ประธานอำนวยการ อกท.ระดับชาติ เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมนครีสโตย วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสตูล
#งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/2.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/3.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/4.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/6-1024x683.jpg)