![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5-2.jpg)
ร่วมการประชุมขับเคลื่อนและยกระดับคุณภาพการศึกษา และพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ ยกระดับประสิทธิภาพและประสิทธิผลการจัดการศึกษา จังหวัดลำพูน
วันที่ 10 มิถุนายน 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ได้มอบหมายให้ นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และคณะครู ร่วมการประชุมขับเคลื่อนและยกระดับคุณภาพการศึกษา และพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ ยกระดับประสิทธิภาพและประสิทธิผลการจัดการศึกษา จังหวัดลำพูน ร่วมกับ ผู้ว่าราชการจังหวัด ศึกษาธิการจังหวัดลำพูนและหน่วยงานด้านการศึกษาในจังหวัด ณโรงแรมแกรนด์ปา จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-2.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/2-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/3-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/4-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/6-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/7-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/8-1-1024x768.jpg)