![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368605282_719990383458984_773854255656425299_n.jpg)
รับมอบเครื่องอุปโภค-บริโภค และกระโปรงนักศึกษา โดยคณะกรรมการสโมสรโรตารีนครหริภุญชัยและมูลนิธิลำพูนจตุจักรปันสุข ณ ห้องประชุมโรงเรียนรพีเลิศวิทยา อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
วันที่ 17 สิงหาคม 2566 วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน นำโดยท่านผู้อำนวยการ นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง พร้อมด้วยนักเรียน นักศึกษาร่วมรับมอบเครื่องอุปโภค-บริโภค และกระโปรงนักศึกษา โดยคณะกรรมการสโมสรโรตารีนครหริภุญชัยและมูลนิธิลำพูนจตุจักรปันสุข ณ ห้องประชุมโรงเรียนรพีเลิศวิทยา อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366368399_719989940125695_9036466187697099300_n-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/367446055_719990403458982_2401625261792814556_n-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368024122_719990376792318_1294312694635334348_n-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368605282_719990383458984_773854255656425299_n-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366734538_719989930125696_7636831075716166736_n-1024x768.jpg)