![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/20-Small.jpg)
ยินดียิ่งแล้ว แขกแก้วมาเยือน ต้อนรับนายจักรภพ มงคลสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยียโสธร ประธานอำนวยการ อกท.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ในการเข้าให้คำแนะนำด้านการประชาสัมพันธ์
วันที่ 4 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน คณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับนายจักรภพ มงคลสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยียโสธร ประธานอำนวยการ อกท.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ โดยการได้รับคำแนะนำด้านการประชาสัมพันธ์ ทั้งในรูปแบบออนไลน์ไลน์ ถ่ายทอดสดทางโทรทัศน์ การประชาสัมพันธ์ภายในจังหวัด และสมาชิก อกท.หน่วยทั่วประเทศ ในการเตรียมงานการประชุมวิชาการองค์การเกษตรกรในอนาคตแห่งประเทศไทย ครั้งที่44 ประจำปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่24 – 28 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมเมืองสุวรรณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
#งานประชาสัมพันธ์ วษท.ลำพูน #อกท.ชาติ ครั้งที่44
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/20-Small.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/21.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/25-Small.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/26-Small.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/28-Small.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/37-Small.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/21-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/22.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/24.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/23.jpg)