![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/4-8.jpg)
พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) การยกระดับประสิทธิภาพและประสิทธิผลการจัดการศึกษา และการประชุมขับเคลื่อนการยกระดับคุณภาพการจัดการศึกษาจังหวัดลำพูน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
วันที่ 30 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น. นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและทคโนโลยีลำพูน เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) การยกระดับประสิทธิภาพและประสิทธิผลการจัดการศึกษา และการประชุมขับเคลื่อนการยกระดับคุณภาพการจัดการศึกษาจังหวัดลำพูน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดยมีนายสันติธร ยิ้มละมัย ผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน เป็นประธานในพิธี และนายชุมศักดิ์ ชุมนุม ศึกษาธิการจังหวัดลำพูน เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ ห้องประชุมโรงแรมแกรนด์ปา สปาแอนด์รีสอร์ท ลำพูน อ.เมือง จ.ลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/1-8.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/2-7.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/3-7.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/4-8-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/5-8-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/6-6-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/FB_IMG_1680258506937-683x1024.jpg)