![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/50.jpg)
พิธีปิด และร่วมการส่งมอบร่างหลักสูตร ในการประชุมเชิงปฏิบัติการ บรรณาธิการหลักสูตร โครงการวิทยาลัยเทคโนโลยีฐานวิทยาศาสตร์ โดยยึดผลลัพธ์การเรียนรู้เป็นฐาน (Outcome Based Education: OBE)
วันที่ 8 ธันวาคม 2566 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้นางสาวนิพภาพร จงภักดี ครู ทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ และคณะครู เข้าร่วมพิธีปิด และร่วมการส่งมอบร่างหลักสูตร ในการประชุมเชิงปฏิบัติการ บรรณาธิการหลักสูตร โครงการวิทยาลัยเทคโนโลยีฐานวิทยาศาสตร์ โดยยึดผลลัพธ์การเรียนรู้เป็นฐาน (Outcome Based Education: OBE) โดยได้รับเกียรติจากดร. ประพัทธ์ รัตนอรุณ รองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา เป็นประธานในพิธี ณ มีโฮเทล เอสเคป กรุงเทพมหานคร
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/50.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/51-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/52-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/53-1024x462.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/54-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/55-1024x768.jpg)