![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817338302.jpg)
ประชุมพิจารณาคัดเลือกทุนของมูลนิธินายห้างโรงปูนผู้หนึ่ง คัดเลือกนักศึกษาเพื่อรับทุนการศึกษา
วันที่10 สิงหาคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้ นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานการประชุมฯ ร่วมกับหัวหน้าแผนกวิชา และครูผู้ดูแลทุนการศึกษา ประชุมพิจารณาคัดเลือกทุนของมูลนิธินายห้างโรงปูนผู้หนึ่ง คัดเลือกนักศึกษารายใหม่จำนวน 5 คน เพื่อรับทุนการศึกษา ต่อไป
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817314284-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817316640-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817327937-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817333301-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817338302-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817348531-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817350642-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691817353212-1024x683.jpg)