![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012319.jpg)
ประชุมทีมงานงานศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา เพื่อเตรียมความพร้อมการเข้าร่วมนำเสนอผลงานศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา ระดับชาติ
วันที่ 19 กันยายน 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู ร่วมประชุมงานศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา เพื่อเตรียมความพร้อมการเข้าร่วมนำเสนอผลงานศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา ระดับชาติ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาปทุมธานี
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1000012319-1024x576.jpg)