![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/62.jpg)
ประชุมการจัดการเรียนการสอนโครงการอาชีวศึกษาเพื่อการพัฒนาชนบท(อศ.กช.) และการขับเคลื่อนยกระดับคุณภาพการจัดการเรียนการสอนระบบทวิภาคี และเพิ่มปริมาณผู้เรียนระบบทวิภาคี
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ได้มอบหมายให้นางสาวนิพภาพร จงภักดี ครูชำนาญการทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วยคณะครู ประชุมการจัดการเรียนการสอนโครงการอาชีวศึกษาเพื่อการพัฒนาชนบท(อศ.กช.) เพื่อทำความเข้าใจร่วมกันในการจัดการเรียนการสอน รวมถึงสนับสนุนการพัฒนาการเรียนการสอนโครงการอาชีวศึกษาเพื่อการพัฒนาชนบท และประชุมการขับเคลื่อน ยกระดับคุณภาพการจัดการเรียนการสอนอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เพิ่มปริมาณผู้เรียนระบบทวิภาคี ณ หอประชุมเมืองสุวรรณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/61.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/62-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/63-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/64-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/65-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/66-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/67-1024x576.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/68-1024x576.jpg)