![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/FB_IMG_1676643717029.jpg)
บริษัท วีพีเอฟ กรุ๊ป (1973) จำกัด สนับสนุนน้ำดื่ม เพื่อจัดกิจกรรมภายในสถานศึกษา
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ได้รับการสนับสนุน น้ำดื่ม จากบริษัท วีพีเอฟ กรุ๊ป (1973) จำกัด เนื่องในการจัดกิจกรรมวันครบรอบ 46 ปี วันคล้ายวันสถาปนา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน และเนื่องในพิธีมอบประกาศนียบัตร แก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ที่จัดขึ้นในวันที่ 14 -16 กุมภาพันธ์ 2566 ในการนี้วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/FB_IMG_1676643717029-1024x768.jpg)