![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/4-4.jpg)
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากร เข้ากราบนมัสการพระปลัดประกอบบุญ สิริญาโณ เจ้าอาวาสวัดมหาวัน
วันที่ 11 ตุลาคม 2566 นายจักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากร เข้ากราบนมัสการพระปลัดประกอบบุญ สิริญาโณ เจ้าอาวาสวัดมหาวัน เพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ ณ วัดมหาวัน จ.ลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/3-5-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/4-4-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/2-4-1024x768.jpg)