![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/1-4.jpg)
คณะผู้บริหาร อดีตผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน เข้ากราบพระครูปัญญาธรรมวัฒน์ พระครูบาอินทร
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยผู้บริหาร และอดีตผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน นายประดิษฐ์พร จิระปัญญาเลิศ เข้ากราบพระครูปัญญาธรรมวัฒน์ พระครูบาอินทร เจ้าอาวาสวัดสันป่ายางหลวง อำเภอเมือง จังหวัดลำพูน เพื่อความเป็นศิริมงคล
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/1-4.jpg)