![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/4-7.jpg)
คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงาน โครงการ TO BE NUMBER ONE
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงาน โครงการ TO BE NUMBER ONE ณ ที่ว่าการอำเภอแม่ทา จังหวัดลำพูน
#งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/1-8-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/2-7-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/3-6-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/4-7-1024x577.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/5-6-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/6-5-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/7-6-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/8-6-1024x573.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/9-6-1024x573.jpg)