![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-1.jpg)
คณะครู บุคลากรทางการศึกษา เจ้าหน้าที่ และนักเรียน นักศึกษา ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ตกแต่งประดับผ้า และธง บริเวณด้านหน้าวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
วันที่ 7 มิถุนายน 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ได้มอบหมายให้ นางศรีนรินทร์ ริยาพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และคณะครู บุคลากรทางการศึกษา เจ้าหน้าที่ และนักเรียน นักศึกษา ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ตกแต่งประดับผ้า และธง บริเวณด้านหน้าวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/2-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/3-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/4-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/6-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/7-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/8-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/9-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/10-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/11-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/12-1024x768.jpg)