![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411533000.jpg)
กิจกรรมมอบเกียรติบัตร และของรางวัลให้กับนักเรียนนักศึกษา ที่ได้รับรางวัลการประกวดการ์ดวันคริสต์มาส เนื่องในโครงการส่งเสริมทักษะด้านภาษาอังกฤษในเทศกาลคริสต์มาส (Brush up your English skill by Christmas festival for LCAT Students)
วันที่ 11 มกราคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบมายให้นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา มอบเกียรติบัตร และของรางวัลให้กับนักเรียน นักศึกษา ที่ได้รับรางวัลการประกวดการ์ดวันคริสต์มาส เนื่องในโครงการส่งเสริมทักษะด้านภาษาอังกฤษในเทศกาลคริสต์มาส (Brush up your English skill by Christmas festival for LCAT Students) ณ ลานทำกิจกรรมหน้าเสาธง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411549325.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411547206.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411545286.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411542882.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411540968.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411540968-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411539133-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411536878-1024x983.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411534777-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/FB_IMG_1673411533000-1024x768.jpg)