![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060887783.jpg)
กิจกรรมฝึกอบรมให้กับนักเรียน นักศึกษา เรื่องโครงการอบรมเพื่อเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์
วันที่ 3 สิงหาคม 2566
นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้ นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ร่วมกับคณะครู บุคลากร และนักเรียน นักศึกษาให้การต้อนรับ พ.ต.อ นิรันดร อินผูก ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรแม่ทา และคณะ ในการจัดกิจกรรมฝึกอบรมให้กับนักเรียน นักศึกษา เรื่องโครงการอบรมเพื่อเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์ ของสถานีตำรวจภูธรภาค ๕ จังหวัดลำพูน ณ หอประชุมเมืองสุวรรณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060889773-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060892358-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060902617-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060913026-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060950685-1024x636.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060933505-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060965628-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060959740-1024x575.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691060962025-1024x575.jpg)