![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/3-1.jpg)
การแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับอาชีวศึกษาจังหวัดลำพูน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยเทคนิคลำพูน
วันที่ 3 กรกฎาคม 2566 วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน นำนักเรียนนักศึกษาเข้าร่วมการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับอาชีวศึกษาจังหวัดลำพูน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยเทคนิคลำพูน โดยมีท่านผู้อำนวยการนางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง และนายปองภพ อรุณไพร รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ร่วมเป็นกำลังใจให้นักเรียนนักศึกษา รวมถึงนายนัฐพงษ์ คำภีระ และนางสาวอรพรรณ บุญประเสริฐ ครูวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันในครั้งนี้
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1-1-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2-2.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/3-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/4-2.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/5-3.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/6-2.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/7-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/8-2-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/9-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/10-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/11-1024x768.jpg)