![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691593275002.jpg)
การอบรมปลูกจิตสำนึกการออม การหารายได้ระหว่างเรียน ร่วมกับธนาคารออมสินภาค 8
วันที่ 9 สิงหาคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานการเปิดโครงการอบรมปลูกจิตสำนึกการออม การหารายได้ระหว่างเรียน ร่วมกับธนาคารออมสินภาค 8 โดยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ หอประชุมสุริยะ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691593272718-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691593275002-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691593277312-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691593279778-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691595344832-683x1024.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691595340220-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691595370527-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/FB_IMG_1691595357331-1024x683.jpg)