![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/2-8.jpg)
การอบรมการสร้างรูปแบบการบรรจุภัณฑ์ หรือการออกแบบกล่องแพคเกจจิ้ง (Packaging) ร่วมกับศูนย์การเรียนรู้โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน กฟผ.
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน เป็นประธานในการเปิดการอบรมการสร้างรูปแบบการบรรจุภัณฑ์ หรือการออกแบบกล่องแพคเกจจิ้ง (Packaging) ร่วมกับศูนย์การเรียนรู้โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน กฟผ. บ้านจำขี้มด โดยมีครูผู้สอนแผนกวิชาอุตสาหกรรมเกษตรเป็นวิทยากรและผู้ให้ความรู้ ให้กับผู้เข้าร่วมการอบรมในครั้งนี้ ณ แผนกอุตสาหกรรมเกษตร วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
#งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/1-9.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/2-8.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/3-7.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/4-8.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/5-7.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/6-6.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/8-7.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/9-7.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/11-4.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/12-3.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/10-5.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/7-7.jpg)