![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020765.jpg)
การประชุมผู้ทรงคุณวุฒิสนทนากลุ่ม (Focus Group) การยกระดับมาตรฐาน การอาชีวศึกษาและหลักสูตรเพื่อพัฒนากำลังคนสมรรถนะสูง ด้านเกษตรกรรมและประมง
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.จักรกฤษณ์ ทิพเลิศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู ร่วมการประชุมผู้ทรงคุณวุฒิสนทนากลุ่ม (Focus Group) การยกระดับมาตรฐาน การอาชีวศึกษาและหลักสูตรเพื่อพัฒนากำลังคนสมรรถนะสูง ด้านเกษตรกรรมและประมง ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020769-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020768-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020770-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020766-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020765-1024x768.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/1000020767-1024x768.jpg)