![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1-5.jpg)
การจัดกิจกรรมลูกเสือวิสามัญ ประจำภาคเรียนที่ 1/2566 ณ สนามกีฬากลาง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
วันที่ 5 กรกฎาคม 2566 นางสาวสุภัคคณิศร รุ่งเรือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน มอบหมายให้นางจุฬาลักษณ์ โคบายาชิ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานเปิดกองลูกเสือวิสามัญ ประจำภาคเรียนที่ 1/2566 ณ สนามกีฬากลาง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1-5-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2-6.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/3-5.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/4-6.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/5-6.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/7-5.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/8-6.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/9-3-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/10-3.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/11-3.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/12-2.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/13-1-1024x683.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/14-1.jpg)
![](http://www.lcat.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/15-1-1024x683.jpg)